CLB GSM VIỆT | Cộng Đồng Mobile Việt Nam

Quay Lại   CLB GSM VIỆT | Cộng Đồng Mobile Việt Nam > Thảo Luận Sửa Chữa GSM Thông Dụng > NOKIA > Soft & Tài Liệu Kỹ Thuật,plash file

AnGiangMoblie - Diễn đàn sửa chửa DTDD
Chào mừng Quý Khách đã đến với Diễn Đàn sửa chữa Mobile chúng tôi.

* Bạn đang truy cập vào trang Website của chúng tôi với quyền làm khách nên bị giới hạn nhiều chức năng sử dụng, khi gia nhập miễn phí vào An Giang Moblie bạn sẽ có thể gửi bài, nêu ý kiến cá nhân, kết bạn và còn nhiều điều thú vị khác nữa.
Vậy xin mời bạn để gia nhập vào Diễn Đàn ngay nhé!

* Nếu có thắc mắc và gặp bất kỳ vấn đề gì về quá trình tạo tài khoản, bạn hãy     liên lạc với chúng tôi.

CLB GSM VIỆT | Cộng Đồng Mobile Việt Nam CLB GSM VIỆT | Cộng Đồng Mobile Việt Nam
Ðề tài đã khoá

Công Cụ Xếp Bài
Old 22-09-2011, 09:40 AM   #1
Hoàng Trần
V.I.P members

Gia nhập: Aug 2011
Giải pháp câu PA 1202,1616,1280

[Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...]
Hoàng Trần is offline  
The Following 5 Users Say Thank You to Hoàng Trần For This Useful Post:
Danhthuymobile (22-09-2011), HVuong_mobile (22-09-2011), NguyễnChương_GSM™ (22-09-2011), phongmobile (22-09-2011), xuantinhmobile (22-09-2011)
Old 22-09-2011, 02:19 PM   #2
HVuong_mobile
Chưa Biết Nhậu

Gia nhập: Sep 2011
câu thế này để test hay sài ổn định luôn mod.
HVuong_mobile is offline  
Old 22-09-2011, 07:26 PM   #3
phươngtùng_GSM
Dân Nhậu Yếu

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi MR HOANG TRAN Xem Bài Gởi
[Chỉ có thành viên mới có thể nhìn thấy links. Bạn hãy nhấn vào đây để đăng ký...]
chưa chắc đâu Mod ơi:70:
phươngtùng_GSM is offline  
Old 22-09-2011, 08:31 PM   #4
Danhthuymobile
Đang Nhậu Lên Đô

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi phươngtùng_GSM Xem Bài Gởi
Hình chỉ mang tính chất chia sẽ thôi anh chứ Mod có nói là test by me ok đâu :71:
Danhthuymobile đang online  
Các thành viên đã cảm ơn Danhthuymobile :
Hoàng Trần (23-09-2011)
Old 23-09-2011, 08:03 AM   #5
trihaionline
Đang Tập Nhậu

Trích dẫn:
bác nói chín sác nè .sưu tằm chia sẽ chưa test thì nói chưa test.....k nói chín sác chưa test hay dả test rồi ae mới vào nghề k biết thấy hay hay dem máy ok ra dặp pa làm thử rồi cuối cùng banh máy k có sóng .rồi lấy pa dâu mà dóng vào .
p/s- sự thật k sợ mất lòng ae
trihaionline is offline  
Old 23-09-2011, 09:45 AM   #6
phươngtùng_GSM
Dân Nhậu Yếu

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Danhthuymobile Xem Bài Gởi
Hình chỉ mang tính chất chia sẽ thôi anh chứ Mod có nói là test by me ok đâu :71:
Trích dẫn:
Nguyên văn bởi vophiho1986 Xem Bài Gởi
bác nói chín sác nè .sưu tằm chia sẽ chưa test thì nói chưa test.....k nói chín sác chưa test hay dả test rồi ae mới vào nghề k biết thấy hay hay dem máy ok ra dặp pa làm thử rồi cuối cùng banh máy k có sóng .rồi lấy pa dâu mà dóng vào .
p/s- sự thật k sợ mất lòng ae
lở như máy không ảnh hưởng đến PA mà đem ra câu không phải banh máy àh ,nếu muốn chia sẽ tốt và hiệu quả trước hết test ok chứ đúng không 2 vip.sorry mình chỉ góp ý thôi :21::84:
phươngtùng_GSM is offline  
Các thành viên đã cảm ơn phươngtùng_GSM :
online_sock2007 (23-09-2011)
Old 23-09-2011, 10:04 AM   #7
Danhthuymobile
Đang Nhậu Lên Đô

Trích dẫn:
lở như máy không ảnh hưởng đến PA mà đem ra câu không phải banh máy àh ,nếu muốn chia sẽ tốt và hiệu quả trước hết test ok chứ đúng không 2 vip.sorry mình chỉ góp ý thôi :21::84:
Đã nói rùi mà 2 anh ko hiểu . đâu phải nhưng gì chia sẽ là phải test ok 1000% rùi mới chia sẽ đâu anh . Nếu ok như vậy nhưng ai mới vào nghề thì dùng đầu óc làm gì đánh google tìm pan bệnh ......câu kéo -> ok -> rùi nhưng đàn anh đi trước ko còn làm mobile nữa thì nghề mobile ?????????????

Đó chỉ là vd cho 2 bạn hiểu 1 điều là ở đây chỉ mang tính chất chia sẽ , còn ace mình sữa thì phải có 1 chút gì gọi là có đầu óc suy ngẫm hay suy phán đoán nhưng gì đúng sai chứ ko phải làm theo người ta là đc . thân !
The Following 2 Users Say Thank You to Danhthuymobile For This Useful Post:
Hoàng Trần (23-09-2011), NguyễnChương_GSM™ (23-09-2011)
Old 23-09-2011, 10:25 AM   #8
trihaionline
Đang Tập Nhậu

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Danhthuymobile Xem Bài Gởi
Đã nói rùi mà 2 anh ko hiểu . đâu phải nhưng gì chia sẽ là phải test ok 1000% rùi mới chia sẽ đâu anh . Nếu ok như vậy nhưng ai mới vào nghề thì dùng đầu óc làm gì đánh google tìm pan bệnh ......câu kéo -> ok -> rùi nhưng đàn anh đi trước ko còn làm mobile nữa thì nghề mobile ?????????????

Đó chỉ là vd cho 2 bạn hiểu 1 điều là ở đây chỉ mang tính chất chia sẽ , còn ace mình sữa thì phải có 1 chút gì gọi là có đầu óc suy ngẫm hay suy phán đoán nhưng gì đúng sai chứ ko phải làm theo người ta là đc . thân !
hi _--cho dù có dầu óc suy nghỉ hay k suy nghỉ bác củng phải nhớ 1 diều là chia sẻ dả test hay chưa test. coppy thì phải giử bản góc chứ bác !!! nếu chia sẻ mà chỉ kím chử thanks khi ae lại hỏi làm vậy áp cấp ra sao nguyên nhân sao lại phải câu như vậy sóng có chặp chờn k .thì k giải thích dược lại nói chia sẻ chưa test à ... nhiêu củng dủ hiểu nhe bác ...

P/S - bác nào quản lý bên box này dóng tóp này lại dùm nhe .bác danhthuymobile học cao giải thích chúi thật
trihaionline is offline  
The Following 2 Users Say Thank You to trihaionline For This Useful Post:
KimMinhQuý_®©™ (23-09-2011), online_sock2007 (23-09-2011)
Old 23-09-2011, 11:04 AM   #9
Danhthuymobile
Đang Nhậu Lên Đô

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi vophiho1986 Xem Bài Gởi
hi _--cho dù có dầu óc suy nghỉ hay k suy nghỉ bác củng phải nhớ 1 diều là chia sẻ dả test hay chưa test. coppy thì phải giử bản góc chứ bác !!! nếu chia sẻ mà chỉ kím chử thanks khi ae lại hỏi làm vậy áp cấp ra sao nguyên nhân sao lại phải câu như vậy sóng có chặp chờn k .thì k giải thích dược lại nói chia sẻ chưa test à ... nhiêu củng dủ hiểu nhe bác ...

P/S - bác nào quản lý bên box này dóng tóp này lại dùm nhe .bác danhthuymobile học cao giải thích chúi thật
Bạn nói chuyện phải có chừng mực nghe bạn ? Ở đây tui chỉ giải thích 2 chữ Chia Sẽ là như thế nào thui . Con chuyện test hay làm như thế nào bạn hay ace mobile thì ai cũng rõ rùi . Nói chung mình không muốn ACE mất hoài khí với nhau , nhưng những lời ăn tiếng nói hơi quá lời rùi . ở đây không ai cao hơn ai cả , ace nên học hỏi và chia sẽ với nhau chứ không phải làm mất hòa khí như vậy

ps : Mod lose top dùm
The Following 3 Users Say Thank You to Danhthuymobile For This Useful Post:
Hoàng Trần (23-09-2011), KimMinhQuý_®©™ (23-09-2011), NguyễnChương_GSM™ (23-09-2011)
Old 23-09-2011, 11:06 AM   #10
KimMinhQuý_®©™
V.I.P members

ae một nhà nói chuyện nhỏ nhẹ không nên công kích lẫn nhau ai cố ý gây chia rẽ mất đoàn kết không mang tính xây dựng xử theo luât closed topic

Công Cụ
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn